Migrate Wizard (3.0.5) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: edit
cy: golygu

en: Save
cy: Cadw

en: Vocabularies
cy: Geirfaoedd

en: Fields
cy: Meysydd

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Database username
cy: Enw defnyddiwr y Gronfa Ddata

en: Database password
cy: Cyfrifnair y Gronfa Ddata

en: Database name
cy: Enw'r Gronfa Ddata

en: Key
cy: Allwedd

en: Database host
cy: Gwesteiwr y Gronfa Ddata

en: Database port
cy: Porth y Gronfa Ddata
