Migrate Wizard (3.0.7) - en to gu translation catalogue (14 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Database username
gu: સંગ્રહ સ્થાન ઉપભોક્તા

en: Database password
gu: સંગ્રહ સ્થાન ગુપ્ત શબ્દ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Key
gu: ચાવી

en: Database host
gu: સંગ્રહ સ્થાન યજમાન

en: Target
gu: લક્ષ્યાંક

en: Database port
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ
