Migrate Wizard (3.0.8) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Database username
fil: Bansag ng database

en: Database password
fil: Hudyat ng database

en: Database name
fil: Pangalan ng database

en: Key
fil: Susi

en: Database host
fil: Host ng database

en: Database port
fil: Port ng database
