Migrate Wizard (3.0.8) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Database username
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ ഉപയോക്താവ്

en: Database password
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ രഹസ്യ വാക്ക്

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്

en: Database host
ml: വിവരശേഖര ഹോസ്റ്റ്

en: Database port
ml: ഡാറ്റാബേസ് പോര്‍ട്ട്
