Migrate Wizard (3.0.11) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Database username
ta: தரவுத்தள பயனாளர் பெயர்

en: Database password
ta: தரவுத்தள கடவுச்சொல்

en: Database name
ta: தரவுத்தள பெயர்

en: Database host
ta: தரவுத்தள ஓம்புனர்

en: Database port
ta: தரவுத்தள துறை
