Mini Kanban (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (59 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: Project
vi: Công trình

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: task
vi: tác vụ

en: ID
vi: Mã

en: Mail
vi: Thư

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Done
vi: Xong

en: Page
vi: Trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Normal
vi: Bình thường

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Task
vi: Tác vụ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Mail settings
vi: Các thiết lập thư

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: comment
vi: bài bình luận

en: Delete comments
vi: Xóa bài bình luận

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Tasks
vi: Tác vụ

en: Add comment
vi: Thêm bình luận

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Created by
vi: Tác giả:

en: In Progress
vi: Đang tiến hành

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Created By
vi: Người tạo
