SAML SP 2.0 Single Sign On (SSO) - SAML Service Provider (3.0.17) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: select
vi: chọn

en: Delete
vi: Xóa

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Action
vi: Thao tác

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Upload
vi: Tải lên

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Operator
vi: Toán tử

en: Operation
vi: Thao tác

en: Common Name
vi: Tên chung

en: Query
vi: Truy vấn

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Or
vi: Hoặc

en: State:
vi: Bang:

en: For example: %url
vi: Ví dụ: %url
