SAML SSO - Service Provider (3.1.0) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Remove
cy: Symud

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Query
cy: Ymholiad

en: authenticated user
cy: defnyddiwr dilysedig
