SAML SSO - Service Provider (3.1.0) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: select
vi: chọn

en: Delete
vi: Xóa

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Remove
vi: Xoá

en: administrator
vi: người quản lý

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Upload
vi: Tải lên

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Operator
vi: Toán tử

en: Operation
vi: Thao tác

en: Common Name
vi: Tên chung

en: Features
vi: Tính năng

en: Query
vi: Truy vấn

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Premium
vi: Cao cấp

en: authenticated user
vi: người dùng đã được xác thực

en: Attribute Name
vi: Tên thuộc tính

en: Or
vi: Hoặc

en: State:
vi: Bang:

en: For example: %url
vi: Ví dụ: %url

en: Do Nothing
vi: Không làm gì
