Mini site (2.2.0) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: File
vi: Tập tin

en: Options
vi: Tùy chọn

en: File settings
vi: Thiết lập tập tin

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: About
vi: Giới thiệu

en: File directory
vi: Thư mục lưu trữ tệp tin

en: Exists (%path)
vi: Tồn tại (%path)

en: Progress indicator
vi: Báo cáo tiến độ

en: Unable to create
vi: Không thể tạo

en: Files displayed by default
vi: Theo mặc định là hiển thị các tệp tin

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Select where the final files should be stored. Private file storage has significantly more overhead than public files, but allows restricted access to files within this field.
vi: Chọn đích lưu trữ tệp tin. Đích lưu trữ bảo mật không cho phép truy cập trực tiếp vào tệp tin, nhưng lại làm tiêu hao nhiều tài nguyên hệ thống hơn.

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.
