Mix (1.8.0-rc2) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: About
ta: பற்றி

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: Provide a password for the new account in both fields.
ta: இரண்டு புலங்களிலும் புதிய கணக்கின் ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்கவும்.

en: Error pages
ta: பிழை பக்கங்கள்
