Mix (1.9.0) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Node
cy: Nod

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Advanced
cy: Uwch

en: Front page
cy: Tudalen flaen

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
cy: I newid y cyfrinair defnyddiwr cyfredol, rhowch gyfrinair newydd yn y ddau faes.

en: Provide a password for the new account in both fields.
cy: Darparu cyfrinair ar gyfer y cyfrif newydd yn y ddau faes.

en: Dropdown
cy: Llam-rhestr
