Mix (1.9.0) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Active
fil: Aktibo

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
fil: Upang baguhin ang kasalukuyang hudyat ng tagagamit, ipasok ang bagong hudyat sa parehong patlang.

en: Provide a password for the new account in both fields.
fil: Magbigay nang hudyat para sa bagong akawnt sa parehong patlang.

en: Current password
fil: Kasalukuyang hudyat
