Moderation Sidebar (8.x-1.2) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Edit
cy: Golygu

en: View
cy: Gweld

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Other
cy: Arall

en: Translate
cy: Cyfieithu
