Mollom (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Home page
ta: முதற்பக்கம்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Form
ta: படிவம்

en: Context
ta: சூழல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்
