Monit Drupal Connector (1.0.2-alpha2) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Project not secure
vi: Dự án không an toàn

en: This project has been labeled insecure by the Drupal security team, and is no longer available for download. Immediately disabling everything included by this project is strongly recommended!
vi: Dự án này được nhóm bảo mật Drupal đánh giá là không an toàn, và không cho sử dụng nữa. Xin hãy tắt các chức năng liên quan đến dự án này.

en: Project revoked
vi: Dự án bị hủy bỏ

en: This project has been revoked, and is no longer available for download. Disabling everything included by this project is strongly recommended!
vi: Dự án này đã bị hủy bỏ, nên không còn bản phát hành nào để tải về. Bạn nên vô hiệu hóa tất cả các thứ liên quan tới dự án này.

en: Project not supported
vi: Dự án không được hỗ trợ

en: This project is no longer supported, and is no longer available for download. Disabling everything included by this project is strongly recommended!
vi: Dự án này đã không còn được hỗ trợ nữa, nên không còn bản phát hành nào để tải về. Bạn nên vô hiệu hóa tất cả các thứ liên quan tới dự án này.

en: No available releases found
vi: Không tìm thấy bản phát hành nào

en: Release revoked
vi: Bản phát hành bị hủy bỏ

en: Your currently installed release has been revoked, and is no longer available for download. Disabling everything included in this release or upgrading is strongly recommended!
vi: Bản phát hành bạn đang sử dụng đã bị hủy bỏ, nên không thể tải về được nữa. Bạn nên vô hiệu hóa tất cả các thứ liên quan tới bản phát hành này hoặc cập nhật để sử dụng bản mới nhất.

en: Release not supported
vi: Bản phát hành không được hỗ trợ

en: Your currently installed release is now unsupported, and is no longer available for download. Disabling everything included in this release or upgrading is strongly recommended!
vi: Bản phát hành bạn đang sử dụng đã không còn được hỗ trợ, nên không thể tải về được nữa. Bạn nên vô hiệu hóa tất cả các thứ liên quan tới bản phát hành này hoặc cập nhật để sử dụng bản mới nhất.

en: Invalid info
vi: Thông tin không hợp lệ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Unknown release date
vi: Không rõ ngày phát hành

en: Failed to get available update data.
vi: Không lấy được thông tin về các bản cập nhật.

en: No available update data
vi: Không có dữ liệu cập nhật
