Monit Drupal Connector (1.0.6-alpha2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Project not secure
ta: செயல்திட்டம் பாதுகாப்பானதல்ல

en: Project not supported
ta: செயல்திட்டம் ஒத்தசைவில் இல்லை

en: No available releases found
ta: எந்த வெளியீடுகளும் காணப்படவில்லை

en: Release revoked
ta: வெளியீடு திரும்ப பெறப்பட்டது

en: Release not supported
ta: வெளியீடு ஒத்திசைவு இல்லை

en: Invalid info
ta: தவறான தகவல்

en: About
ta: பற்றி

en: Unknown release date
ta: தெரியாத வெளியீட்டு தேதி

en: No available update data
ta: கிடைக்கும் மேம்படுத்தல் தரவு இல்லை
