Monit Drupal Connector (2.0.1-alpha2) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Project not secure
cy: Prosiect ddim yn ddiogel

en: Project revoked
cy: Prosiect wedi ei ddiddymu

en: Project not supported
cy: Prosiect heb ei gefnogi

en: No available releases found
cy: Dim cyhoeddiadau ar gael wedi ei ddarganfod

en: Release revoked
cy: Cyhoeddiad wedi ei ddiddymu

en: Release not supported
cy: Cyhoeddiad heb ei gefnogi

en: Invalid info
cy: Gwybodaeth anilys

en: Unknown release date
cy: Dyddiad cyhoeddi anhysbys
