Monitoring (8.x-1.13) - en to fil translation catalogue (40 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Path
fil: Landas

en: never
fil: hindi kailanman

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: Key
fil: Susi

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Track
fil: Subaybayan

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Maintenance mode
fil: Paraan ng pagpapanatili

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
