Monitoring (8.x-1.9) - en to ta translation catalogue (81 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Log
ta: பதிவு

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Core
ta: கருவம்

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Display
ta: காட்சி

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Update status
ta: மேம்படுத்தல் நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Average
ta: சராசரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: OK
ta: சரி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Key
ta: சாவி

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Result
ta: முடிவு

en: Info
ta: தகவல்

en: Track
ta: பின்தொடர்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Output
ta: வெளியீடு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Critical
ta: சிக்கலான

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Maintenance mode
ta: பழுதீர்ப்பு முறை

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்
