Monster Menus (9.1.0-rc2) - en to gu translation catalogue (100 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: yes
gu: હા

en: List
gu: સૂચિ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Access control
gu: વપરાશ નિયંત્રણ

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: view
gu: જુઓ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Search
gu: શોધ

en: default
gu: મૂળભૂત

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Depth
gu: ઊંડાઈ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Save
gu: સાચવો

en: True
gu: સાચું

en: False
gu: ખોટું

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: Saturday
gu: શનિવાર

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Region
gu: ક્ષેત્ર

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: All
gu: બધા

en: Year
gu: વર્ષ

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Site name
gu: સાઈટ ની ઓળખ

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en:  or
gu:  અથવા

en: This field is required.
gu: આ ક્ષેત્ર જરૂરી છે.

en: 1 day
gu: ૧ દિવસ

en: 3 months
gu: ૩ મહિના

en: 9 months
gu: ૯ મહિના

en: 1 year
gu: ૧ વર્ષ

en: Month
gu: મહિનો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Day
gu: દિવસ

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Close
gu: બંધ

en: comments
gu: ટિપ્પ્ણીઓ

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Result
gu: પરિણામ

en: or
gu: અથવા

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: permission
gu: પરવાનગી

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: date
gu: તારીખ

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: is
gu: છે

en: 1 minute
gu: ૧ મિનિટ

en: 1 week
gu: ૧ અઠવાડિયુ

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Page not found
gu: પ્રુષ્ઠ મળ્યું નહિ

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: Emails
gu: ઇમેઇલો

en: and
gu: અને

en: where
gu: કયા

en: No user
gu: કોઈ વપરાશકર્તા નથી

en: User list
gu: ઉપયોગકર્તા સૂચિ
