Monster Menus (9.1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (230 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Pages
vi: Trang

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: RSS feed
vi: Nguồn RSS

en: page
vi: trang

en: Access control
vi: Điều khiển truy cập

en: Comments
vi: Bình luận

en: unknown
vi: không rõ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: all
vi: tất cả

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: default
vi: mặc định

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Depth
vi: Độ sâu

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Node ID
vi: ID node

en: (none)
vi: (không)

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Move
vi: Di chuyển

en: Insert
vi: Chèn

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Region
vi: Vùng

en: Display
vi: Hiển thị

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: Theme
vi: Sắc thái

en: name
vi: tên

en: add
vi: thêm

en: theme
vi: Giao diện

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: no
vi: không

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Done
vi: Xong

en: Year
vi: Năm

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Site name
vi: Tên website

en: Node types
vi: Kiểu node

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Mode
vi: Chế độ

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: This field is required.
vi: Trường dữ liệu này là bắt buộc.

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: 3 months
vi: 3 tháng

en: 6 months
vi: 6 tháng

en: 9 months
vi: 9 tháng

en: 1 year
vi: 1 năm

en: Media
vi: Phương tiện

en: help
vi: trợ giúp

en: Month
vi: Tháng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Frequency
vi: Tần suất

en: Members
vi: Các thành viên

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: General
vi: Tổng quát

en: group
vi: nhóm

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Users
vi: Người dùng

en: Close
vi: Đóng

en: Page Title
vi: Tên trang

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Original
vi: Gốc

en: Search Results
vi: Kết quả tìm

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Title:
vi: Tựa:

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: show
vi: hiện

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Group members
vi: Các thành viên nhóm

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Show
vi: Hiện

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: published
vi: đã xuất bản

en: User's name
vi: Tên người dùng

en: (disabled)
vi: (tắt)

en: Query
vi: Truy vấn

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Changes have been saved.
vi: Các thay đổi đã được lưu.

en: The settings have not been saved because of the errors.
vi: Các thiết lập không lưu được vì lỗi.

en: Bookmark
vi: Liên kết lưu

en: Updating
vi: Đang cập nhật

en: Group Name
vi: Tên nhóm

en: Allowed content types
vi: Các kiểu nội dung được phép

en: Permissions
vi: Quyền

en: permission
vi: quyền

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: RSS Feed
vi: Nguồn tin RSS

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: not sticky
vi: không cố định vị trí

en: sticky
vi: cố định vị trí

en: date
vi: ngày tháng

en: Submissions
vi: Các đệ trình

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: is
vi: là

en: Group Members
vi: Các thành viên của nhóm

en: Copy
vi: Sao chép

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 10 minutes
vi: 10 phút

en: 15 minutes
vi: 15 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: 2 hours
vi: 2 giờ

en: 6 hours
vi: 6 giờ

en: not available
vi: hiện không có

en: Full node
vi: Node đầy đủ

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: 1 minute
vi: 1 phút

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Permission
vi: Quyền

en: Move down
vi: Chuyển xuống

en: Move up
vi: Chuyển lên

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Hide
vi: Ẩn

en: Page not found
vi: Không tìm thấy trang

en: Read
vi: Đọc

en: Restore
vi: Phục hồi

en: 30 seconds
vi: 30 giây

en: 2 minutes
vi: 2 phút

en: 3 minutes
vi: 3 phút

en: read
vi: đọc

en: Close window
vi: Đóng cửa sổ

en: Columns
vi: Các cột

en: Page settings
vi: Các thiết lập trang

en: Offset
vi: Độ dịch

en: contains
vi: chứa

en: does not contain
vi: không chứa

en: Others
vi: Khác

en: daily
vi: hằng ngày

en: weekly
vi: hằng tuần

en: and
vi: và

en: where
vi: ở

en: custom
vi: tự chọn

en: Move to top
vi: Chuyển về đầu

en: Move to bottom
vi: Chuyển về cuối

en: hide
vi: ẩn

en: Show details
vi: Hiện chi tiết

en: Workflow state
vi: Trạng thái luồng công việc

en: yearly
vi: hằng năm

en: monthly
vi: hằng tháng

en: Edit %title
vi: Sửa %title

en: Action:
vi: Hành động:

en: Flags
vi: Cờ

en: 2 weeks
vi: 2 tuần

en: ends with
vi: kết thúc bằng

en: is not
vi: không phải

en: 1 group | @count groups
vi[0]: 1 nhóm
vi[1]: @count nhóm

en: exposed
vi: đã trình bày

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: User list
vi: Danh sách người dùng

en: Region settings
vi: Thiếp lập vùng

en: Contents
vi: Nội dung

en: Publishing
vi: Xuất bản

en: Read-only
vi: Chỉ đọc

en: Owner:
vi: Chủ:

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: of type
vi: thuộc kiểu

en: Location:
vi: Vị trí:

en: @entity using @field
vi: @entity dùng @field

en: Search Again
vi: Tìm lại

en: Path:
vi: Đường dẫn:

en: An error occurred.
vi: Gặp lỗi.

en: No matches
vi: Không có kết quả trùng khớp

en: does not end with
vi: không kết thúc bằng

en: is set
vi: đã đặt

en: is not set
vi: chưa đặt

en: Users:
vi: Người dùng

en: Add...
vi: Thêm...
