Multi Peer Review (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Download
vi: Tải về

en: File
vi: Tập tin

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Filter
vi: Lọc

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: General
vi: Tổng quát

en: Start
vi: Khởi động

en: Online
vi: Trực tuyến

en: Search Results
vi: Kết quả tìm

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Invite
vi: Mời

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Overdue
vi: Quá hạn

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Reason
vi: Lí do

en: Search Result
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Full Name
vi: Tên đầy đủ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Access denied.
vi: Truy cập bị từ chối

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Script
vi: Văn lệnh

en: Checklist
vi: Danh sách kiểm

en: Unique ID
vi: ID duy nhất
