Multi Step Form Example (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
