mulpo (2.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: content
te: విషయం

en: right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Search
te: వెతుకు

en: header
te: శీర్షం

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ
