Multi Site Configuration (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Default front page
ta: இயல்பான முன்பக்கம்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: About
ta: பற்றி

en: Default 403 (access denied) page
ta: இயல்பான 403 (அணுகுதல் மறுக்கப்பட்டது) பக்கம்

en: Default 404 (not found) page
ta: இயல்பான 404 (காணப்படவில்லை) பக்கம்
