Multi Site Configuration (8.x-1.2) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Site name
vi: Tên website

en: Default front page
vi: Trang trước mặc định

en: Slogan
vi: Khẩu hiệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Default 403 (access denied) page
vi: Trang 403 (truy cập bị từ chối) mặc định

en: Default 404 (not found) page
vi: Trang 404 (không tìm thấy trang) mặc định

en: How this is used depends on your site's theme.
vi: Cách dùng phần này sẽ phụ thuộc vào giao diện trang web bạn đang dùng.

en: This page is displayed when the requested document is denied to the current user. Leave blank to display a generic "access denied" page.
vi: Trang này sẽ được hiển thị khi tài liệu được yêu cầu bị từ chối cho người sử dụng hiện tại xem. Để trống để hiển thị trang "truy cập bị từ chối" mặc định.

en: This page is displayed when no other content matches the requested document. Leave blank to display a generic "page not found" page.
vi: Trang này được hiển thị khi không có nội dung phù hợp với yêu cầu của người dùng. Để trống để hiển thị trang "không tìm thấy" mặc định.
