Multi Site Configuration (8.x-1.2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Default front page
cy: Rhagosod tudalen flaen

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Default 403 (access denied) page
cy: Tudalen rhagosod 403 (mynediad wedi ei wrthod)

en: Default 404 (not found) page
cy: Tudalen rhagosod 404 (heb ddarganfod)
