Drupal 8 multilingual demo (8.x-2.6) - en to ta translation catalogue (55 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: On
ta: சரி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Help
ta: உதவி

en: Picture
ta: படம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியர்

en: Not applicable
ta: பொருத்தமற்றது

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Personal contact form
ta: தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாதது

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
