Drupal 8 multilingual demo (8.x-3.7) - en to cy translation catalogue (31 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Body
cy: Corff

en: Content
cy: Cynnwys

en: On
cy: Ymlaen

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Help
cy: Cymorth

en: Picture
cy: Darlun

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Price
cy: Pris

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
cy: Mae @site ar hyn o bryd yn cael ei gynnal a chadw. Dylem fod yn ôl yn fuan. Diolch am eich amynedd.

en: Tools
cy: Arfau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: English
cy: Saesneg

en: French
cy: Ffrangeg

en: Spanish
cy: Sbaeneg

en: Products
cy: Nwyddau

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Apply
cy: Ceisio

en: Language switcher
cy: Newidydd iaith

en: Subtitle
cy: Is-deitl

en: Hungarian
cy: Hwngareg

en: Personal contact form
cy: Ffurflen gyswllt bersonol

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal
