Multiple databases connection (1.0.1) - en to gu translation catalogue (15 entries)

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: username
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: Operation
gu: કાર્યો

en: Database username
gu: સંગ્રહ સ્થાન ઉપભોક્તા

en: Database password
gu: સંગ્રહ સ્થાન ગુપ્ત શબ્દ

en: Database name
gu: સંગ્રહ સ્થાન નુ નામ

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: About
gu: વિશે

en: Database host
gu: સંગ્રહ સ્થાન યજમાન

en: Database port
gu: સંગ્રહ સ્થાન પોર્ટ
