Multiple databases connection (1.0.1) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Database username
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ ഉപയോക്താവ്

en: Database password
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ രഹസ്യ വാക്ക്

en: Database name
ml: ഡാറ്റാബേസിന്‍റെ പേര്

en: Database host
ml: വിവരശേഖര ഹോസ്റ്റ്

en: Database port
ml: ഡാറ്റാബേസ് പോര്‍ട്ട്
