Multiple databases connection (1.0.1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Database username
ta: தரவுத்தள பயனாளர் பெயர்

en: Database password
ta: தரவுத்தள கடவுச்சொல்

en: Database name
ta: தரவுத்தள பெயர்

en: Database host
ta: தரவுத்தள ஓம்புனர்

en: Database port
ta: தரவுத்தள துறை
