Multiple databases connection (1.1.0) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Edit
cy: Golygu

en: Password
cy: Cyfrinair

en: username
cy: enw defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Database username
cy: Enw defnyddiwr y Gronfa Ddata

en: Database password
cy: Cyfrifnair y Gronfa Ddata

en: Database name
cy: Enw'r Gronfa Ddata

en: Database host
cy: Gwesteiwr y Gronfa Ddata

en: Database port
cy: Porth y Gronfa Ddata
