Multipurpose Corporate Profile (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (177 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Message
ta: செய்தி

en: Image
ta: படம்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: View
ta: பார்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Off
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: next
ta: அடுத்தது

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Glossary
ta: சொற்களஞ்சியம்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: About
ta: பற்றி

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Unpublish comment
ta: வெளியிடப்படாத கருத்து

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Publish comment
ta: கருத்தை வெளியிடு

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Blog entry
ta: வலைதள உள்ளீடு

en: Personal contact form
ta: தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி

en: Recent content
ta: அண்மைய பதிவு

en: Unpublish content
ta: வெளியிடப்படாத உள்ளடக்கம்

en: Make content sticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்ட செய்யவும்

en: Make content unsticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்டாதபடி செய்யவும்

en: Promote content to front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்தில் ஏற்று

en: Remove content from front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Upload an image to go with this article.
ta: இக்கட்டுரையுடன் ஒரு படத்தை தரவேற்று

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Block the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களை) தடுக்கவும்

en: Cancel the selected user account(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்கு(களை) ரத்து செய்யவும்

en: Unblock the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களின்) தடையை அகற்றவும்

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Links related to the active user account
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள பயனர் கணக்கு தொடர்பான இணைப்புகள்

en: Administrative task links
ta: நிர்வாக பணி இணைப்புகள்

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: User tool links, often added by modules
ta: அடிக்கடி தொகுதிகளால் சேர்க்கப்படும் பயனர் கருவி இணைப்புகள்

en: Find and manage files.
ta: கோப்புகளை தேடி நிர்வகிக்கவும்

en: All content, by month.
ta: மாதவாரியாக அனைத்து உள்ளடக்கம்

en: Recent content.
ta: சமீபத்திய உள்ளடக்கம்.

en: All content, by letter.
ta: எழுத்துப்படி அனைத்து உள்ளடக்கங்களும்.

en: View edit page
ta: காட்சி திருத்து பக்கம்

en: Files overview
ta: கோப்புகள் கண்ணோட்டம்

en: File usage information for {{ arguments.fid }}
ta: {{ arguments.fid }}க்கான கோப்பு பயன்பாடு விவரம்

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது

en: Manage view settings
ta: காட்சி அமைப்புகளை நிர்வகி

en: View or edit the configuration.
ta: கட்டமைப்பை பார்க்க அல்லது திருத்த

en: Displays in this view
ta: இந்த காட்சியில் காட்டப்படும்

en: View administration
ta: பார்வை நிர்வாகம்

en: Filter your view
ta: உங்கள் பார்வையை வடிகட்டு

en: Filter actions
ta: செயல்கள் வடிகட்டு

en: Add, rearrange or remove filters.
ta: வடிகட்டிகளைச் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Sort actions
ta: செயல்கள் வரிசைப்படுத்து

en: Add, rearrange or remove sorting rules.
ta: வரிசை விதிகள் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Show a preview of the view output.
ta: காட்சி வெளியீட்டு முன்னோட்டத்தை காண்பிக்கவும்.
