Multipurpose Corporate Profile (8.x-1.0-beta3) - en to cy translation catalogue (88 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: view
cy: gweld

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: Links
cy: Dolenni

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Message
cy: Neges

en: Image
cy: Delwedd

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: View
cy: Gweld

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: <none>
cy: <dim>

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Picture
cy: Darlun

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Files
cy: Ffeiliau

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Submitted
cy: Wedi ei gyflwyno

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Your name
cy: Eich enw

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Comment
cy: Sylw

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Last access
cy: Mynediad diwethaf

en: Fields
cy: Meysydd

en: Items
cy: Eitemau

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Tools
cy: Arfau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Member for
cy: Aelod o

en: People
cy: Pobl

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: Output format
cy: Fformat allbwn

en: Apply
cy: Ceisio

en: Block description
cy: Disgrifiad bloc

en: Permission
cy: Caniatâd

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Unpublish comment
cy: Sylw heb ei gyhoeddi

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Permanent
cy: Parhaol

en: Temporary
cy: Dros dro

en: Upload date
cy: Dyddiad llwytho i fyny

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Blog entry
cy: Cofnod blog

en: Personal contact form
cy: Ffurflen gyswllt bersonol

en: Image style
cy: Arddull delwedd
