Multisite Manager Tool (1.0.5) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site configuration
fil: Pagsasaayos ng sayt

en: Database configuration
fil: Pagsasaayos ng database
