Muser (3.0.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (214 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Real name
vi: Tên thật

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Email settings
vi: Thiết lập thư điện tử

en: Administration
vi: Quản lý

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Project
vi: Công trình

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: view
vi: xem

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Preview
vi: Xem trước

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Year
vi: Năm

en: General information
vi: Thông tin chung

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Taxonomy terms
vi: Các phân loại

en: Site name
vi: Tên website

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Footer
vi: Phần chân

en: Recipients
vi: Người nhận

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Severity
vi: Mức độ

en: Fields
vi: Các trường

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Current
vi: Hiện thời

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Recent posts
vi: Các bài gửi gần đây

en: Table
vi: Bảng

en: Role
vi: Vai trò

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Last
vi: Cuối

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Sort Criteria
vi: Tiêu chuẩn sắp xếp

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Close
vi: Đóng

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Student
vi: Sinh viên

en: Pending
vi: Đang treo

en: Messages
vi: Thông báo

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: First
vi: Đầu tiên

en: Project name
vi: Tên dự án:

en: author
vi: tác giả

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Hours
vi: Giờ

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Diff
vi: Khác biệt

en: User management
vi: Quản lý người dùng

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: Documents
vi: Tài liệu

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: New
vi: Mới

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Review
vi: Duyệt lại

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: User Agent
vi: Trình dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Permission
vi: Quyền

en: Grid
vi: Lưới

en: Global
vi: Chung

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: and
vi: và

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: Next »
vi: Tiếp »

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: Save as draft
vi: Lưu dạng nháp

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Flags
vi: Cờ

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Primary
vi: Chính

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Secondary
vi: Phụ

en: Round
vi: Ngẫu

en: All terms
vi: Tất cả các từ liệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Recent blog posts
vi: Các bài blog gần đây

en: Who's new
vi: Thành viên mới

en: Language name
vi: Tên ngôn ngữ

en: Select language
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Personal contact form
vi: Trang liên hệ cá nhân

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Create a new project
vi: Tạo một dự án mới.

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: {current} of {total}
vi: {current} trong số {total}

en: « Prev
vi: « Trước

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây

en: - Select a value -
vi: - Chọn một giá trị -

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Custom blocks
vi: Các khối tự tạo

en: Master
vi: Chính
