Naming Conventions (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Top
ta: மேல்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Form mode
ta: படிவம் முறை

en: Edit category
ta: பகுப்பினைத் திருத்துக

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
