Naming Conventions (8.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Development
vi: Phát triển

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Top
vi: Đầu

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Modules
vi: Mô-đun

en: ID
vi: Mã

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Block
vi: Khối

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Role
vi: Vai trò

en: Edit category
vi: Sửa mục phân loại

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Contact forms
vi: Các biểu mẫu liên hệ

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
