Navigation (1.0.0-beta2) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Weight
fil: Timbang

en: Back
fil: Bumalik

en: Help
fil: Tulong

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Footer
fil: Paanan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Shortcuts
fil: Mga maigsing ruta

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit
