Navigation (1.0.0-beta2) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Weight
te: భారం

en: Category
te: వర్గం

en: Back
te: వెనక్కి

en: Help
te: సహాయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Menu
te: మెనూ

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Display title
te: శీర్షిక చూపించు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: About
te: గురించి

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: Admin info
te: నిర్వాహకుని సమాచారం
