Navigation (1.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Administration
vi: Quản lý

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Back
vi: Trở lại

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Core
vi: Nhân

en: Region
vi: Vùng

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Files
vi: Các tập tin

en: Create
vi: Tạo

en: Footer
vi: Phần chân

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: Media
vi: Phương tiện

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Shortcuts
vi: Các liên kết nhanh

en: Blocks
vi: Khối

en: Menus
vi: Trình đơn

en: About
vi: Giới thiệu

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: My Account
vi: Tài khoản của tôi

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang

en: Collapse
vi: Thu gọn

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
