Navigation (1.0.0-beta3) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Weight
ta: எடை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Help
ta: உதவி

en: Core
ta: கருவம்

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Extend
ta: நீட்டிக்கவும்

en: Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகள்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: About
ta: பற்றி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Starting level
ta: ஆரம்ப நிலை

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Admin info
ta: நிர்வாகி பற்றி

en: Broken/Missing
ta: உடைந்த / காணாமல்
