Nbox (8.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Subject
ta: பொருள்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Display
ta: காட்சி

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: To
ta: பெறுநர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Filter by
ta: வடிகட்டி மூலம்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: types
ta: வகைகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Bundle
ta: பொதி

en: Filter settings
ta: வடிகட்டி அமைவுகள்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: Sort settings
ta: வரிசை அமைப்புகள்
