Neibrs (8.x-1.1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Help
fil: Tulong

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
