Neibrs (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: About
ta: பற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
