Neibrs (8.x-1.1) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Help
te: సహాయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: About
te: గురించి

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML
