Nextcloud DAM (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: yes
vi: có

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: password
vi: mật khẩu

en: Add
vi: Thêm

en: Path
vi: Đường dẫn

en: link
vi: liên kết

en: no
vi: không

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Loop
vi: Lặp

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: Document
vi: Tài liệu

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: parent
vi: cấp trên

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: About
vi: Giới thiệu

en: copy
vi: sao chép

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: permissions
vi: phân quyền

en: label
vi: nhãn

en: token
vi: thẻ xác thực

en: Invalid URL.
vi: Địa chỉ URL không hợp lệ
