Niobi Research Center (8.x-1.0-alpha14) - en to fil translation catalogue (53 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: title
fil: pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: content
fil: nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Picture
fil: Larawan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Log in
fil: Lumagda

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Install
fil: Ilagay

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
